• Three-row roller slewing bearing(Standard Series13)

Nadi mai jeri uku (Standard Series13)

Takaitaccen Bayani:

Nadi-jere uku na nadi hali yana da uku wurin zama-zoben, wanda ke raba babba, ƙananan da radial jinsi, ta hanyar da nauyin kowane jere na rollers za a iya ƙayyade. , shugabanci wanda yake daidai da jagorancin jigilar kaya, na sama da na kasa yana riƙe da nauyin axial, da kuma nadi na tsakiya yana ɗaukar nauyin radial. Yana iya ɗaukar nauyin nau'i daban-daban a lokaci guda kuma nauyin nauyinsa shine mafi girma daga cikin model guda hudu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Saboda girman girman axle da radius, yana da ƙarfi kuma musamman dacewa da injuna masu nauyi waɗanda ke buƙatar manyan radius na aiki. Zai iya ba da cikakkiyar mafita don aiwatar da Radar, kayan sarrafa kayan, injin garkuwa, ladle na ƙarfe, cranes, jirgin ruwa cranes, ledoji turrets, nauyi-taƙawa mobile crane da dai sauransu.

Me yasa Zabe Mu?

1. A abũbuwan amfãni daga kayayyakin' ingancin da m farashin

2. Amsa cikin awanni 24

3. Zai iya koyan buƙatun abokan ciniki / buƙatu sosai

4. Ƙwararrun tallace-tallacen tallace-tallace don tuntuɓar ku cikin sauƙi, a hankali da dacewa

5. Maƙerin tashar tashar don cire hanyoyin da ba su da yawa a tsakaninmu

6. Samun iko mai kyau don inganci, daga albarkatun kasa, haɗuwa, dubawa zuwa shiryawa

Xinda slewing bearing yana ba abokin ciniki nauyin lodi mafi nauyi don kafaffen dandamali na juyawa, zaku iya la'akari da layuka uku masu ɗaukar kisa yayin da nau'ikan kisa na yau da kullun ba zai iya isa ga maƙasudin ku ba.

Bayanan Fasaha:

13-1

1.n1-yawan ramukan mai mai, daidai da rarrabawa, mai shafa kan nono M10*1 JB/T7940.1-JB/T7940.2.

2.Mounting rami n-Φ za a iya canza zuwa ramukan threading, rami diamita M, zaren zurfin 2M.

3.Gear Force na periphery da aka bayar a cikin tebur shine matsakaicin ƙimar sa, ana ɗaukar ƙarfin ƙima na yanki 1/2 na ƙimar da aka bayar.

4.The datsa saman coefficient na waje da ciki hakori 0.1 da kuma 0.2 bi da bi.

5.There ne daidaitattun samfurori a cikin kasida, da kuma ciki da waje diamita ne bazuwar tolerances.Idan akwai buƙatun gano wuri don ɗaukar kisa, da fatan za a nuna rukunin yanar gizon da haƙuri.

6.It ne daidaitaccen nau'in samfuranmu, idan kuna buƙatar ƙarin don Allah tuntuɓimu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Single Row Crossed Rollers Slewing Bearing (Standard Series HJ)

      Juyi Daya Ketare Rollers Slewing Bearing (Sta...

      Bayanin Samfurin Slewing bearing shine juzu'i mai jujjuyawa mai jujjuyawa ko ɗaukar sarari wanda yawanci yana goyan bayan nauyi mai nauyi amma jinkirin juyawa ko jinkirin oscillating, galibi dandamali a kwance kamar crane na al'ada, yadi mai lilo, ko dandamalin fuskantar iska. injin niƙa mai kwance-axis.Idan aka kwatanta da sauran nau'ikan nau'ikan birgima, ƙwanƙwasa zobe suna sirara a cikin sashe kuma galibi ana yin su cikin diamita na mita ɗaya ko fiye....

    • Made-To-Order Slewing Ring Bearings

      Sanya-to-odar satar zobe

      Bayanin Samfura Dangane da halaye daban-daban na tsari, ɓangarorin kisa na iya biyan buƙatun runduna masu aiki ƙarƙashin yanayi daban-daban.Ƙwallon lamba mai lamba huɗu suna da ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi.Ketare Silindrical abin nadi nadi bearings suna da babban ƙarfin lodi.Ketare tapered rollers Ƙarfin tsangwama kafin tsangwama na juzu'in juzu'i yana ba da damar samun babban tallafi ...

    • Chain wheel slewing rings for industrial machinery

      Zoben yankan sarkar don injunan masana'antu

      Product Description Xuzhou Xinda slewing hali ɓullo da sarkar dabaran slewing zobba.The diamita kewayon daga 200mm zuwa 5000mm.It bisa Machinery masana'antu misali na PRC JB/T2300-2011.Zobba na yankan sarkar wani nau'in nau'in nau'in nau'i ne mai girman gaske wanda zai iya ɗaukar ƙarfin axial, ...

    • Cone drill slewing rings with JB/T2300-1999 standard

      Mazugi rawar harbi zobba tare da JB/T2300-1999 sta...

      Bayanin Samfuran Sabon samfurin mu -Cone drill slewing rings.It bisa ga ma'aunin masana'antar injina na PRC JB/T2300-2011.An yi amfani da shi a cikin babban injin kayan aiki.Muna haɗin gwiwa tare da ƙungiyar injinan masana'antar Dunan Heavy kuma mun sami madaidaicin maroki daga gare su.Xuzhou Xinda Slewing Beari...

    • Single-row cross roller Slewing Bearing (Standard Series 11)

      Giciye-jere guda ɗaya na abin nadi Slewing Bearing (Standa...

      Bayanin Samfura Ana amfani da zoben nadi mai jujjuyawa guda-jere don ɗaukar hoto, dandamali, jigilar injiniyoyi da samfuran soja, abubuwan hawa na nishadi: jerin juyawa, kamar carousel da sauransu.Dukkan hanyoyin samar da mu ana aiwatar da su bisa ga GB/T2300-1999 sta...

    • Flange slewing bearing with 50Mn raw material for trailer

      Flange slewing bearing tare da 50Mn albarkatun kasa f ...

      Bayanin Samfura Halayen ɗaukar haske na kisa: zobe na ciki da zoben waje duka biyu ne na L;Ana ba da gefen gefen zobe tare da kofin man shafawa, an haɗa ƙwallan ƙarfe tsakanin zobe na waje da zobe na ciki akan haɗin kai.Ana amfani da shi sosai a cikin injinan abinci, injin cikawa, injin kare muhalli da sauransu....