Giciye-jere guda ɗaya na abin nadi mai ɗaukar nauyi (Standard Series 11)
Bayanin Samfura
The guda-jere ketare abin nadi nadi zobba da ake amfani da ko'ina ga hoisting, dandamali, safarar injiniyoyi da kayayyakin soja, shagala tafiye-tafiye: juyawa jerin, kamar carousel da sauransu.



Dukkan hanyoyin samar da mu ana yin su ne bisa ga ka'idodin GB/T2300-1999.Mu ne ISO9001: 2011 bokan.Tare da damar dukan layin taro don samarwa a cikin masana'antar mu a ƙarƙashin ingantacciyar gudanarwa da tsarin kulawa, muna ba abokin ciniki tabbacin ingancin samfuranmu.Haka kuma, muna da ƙungiyar sabis na bayan-sayar da ke tallafawa abokan cinikinmu cikin Sinanci da Ingilishi.
Muna da ikon samar da farashin gasa don samfuranmu haɗe tare da kyakkyawan sabis na siyarwa.Amincewarmu ta fito ne daga gaskiyar cewa muna samar da samfuranmu kuma babu wani ɗan tsakiya tsakanin kamfaninmu da abokan cinikinmu.
Don me za mu zabe mu?
Kyakkyawan inganci: Tsararren tsarin kula da inganci da ƙungiyar injiniyoyin gwaji mai kyau.
Farashin Gasa: Farashin masana'anta.
Sabis na tauraro biyar: saurin sauri, ingantaccen inganci, yi ƙoƙarin mu don biyan bukatun abokan cinikinmu
Professional Sabis: Fiye da shekaru 16 OEM gwaninta sabis, za mu iya samar bisa ga bukatun.
Bayarwa da sauri: Babban hannun jari da lokacin jagorar kwanaki 15-40.
Bayanan fasaha
1.n1-yawan ramukan mai mai, daidai da rarrabawa, mai shafa kan nono M10*1 JB/T7940.1-JB/T7940.2.
2.Mounting rami n-¦, za a iya maye gurbinsu da dunƙule rami, haƙori nisa b za a iya dauka a matsayin Hh.
3.Gear Force na periphery da aka bayar a cikin tebur shine matsakaicin ƙimar sa, ana ɗaukar ƙarfin ƙima na yanki 1/2 na ƙimar da aka bayar.
4.The datsa saman coefficient na waje da ciki hakori 0.1 da kuma 0.2 bi da bi.

Sigar Samfura
